• Thành viên diễn đàn cần post bài đúng chuyên mục, đúng nội quy nếu không sẽ bị BQT xóa bài, Band IP và Domain.
  • Hãy chơi thử fun88 trên app

Discussion in 'Rao vặt tổng hợp khác' started by anhsieuno, Aug 13, 2019.

1. anhsieuno

anhsieuno Member

Hãy chơi thử fun88 trên app

Cá độ bóng đá là thời cơ hái ra tiền cực tốt cho những ai ưa thích bộ môn thể thao vua này. Nhưng vì tâm lý sợ cược thua, mất tiền mà phổ thông anh em còn ngần ngại chưa dám đầu cơ.

nếu bạn cũng có chung tâm lý này, thì đừng lo âu lúc đăng ký fun88. tin vui cho các bạn là hiện Fun88 vừa khởi chạy chương trình hoàn 100% tiền cược thua. Lên tới 100.000VND cho ván cược Trước tiên trên phiên bản cá độ bóng đá qua mạng di động của Fun88.

Thể lệ chương trình
      bạn sẽ nhận hoàn trả 100% tiền cược lên tới 100.000VND nếu:

• Đây là lần cược Việc đầu tiên của bạn trên áp dụng di động Fun88

• bạn đặt cược cá độ bóng đá tại sàn Thể thao Fun88

• Kết quả ván cược là thua

• Tiền cược đặt tối thiểu là 100.000VND.
      Cách tham gia:
      các bạn chỉ cần chuyên chở ứng dụng di động của Fun88 và đặt cược trên điện thoại. Hệ thống sẽ tự động ghi nhớ vé cược này. bạn không cần phải đăng ký.

Fun88 sẽ cập nhật 100% hoàn thanh toán cược (lên tới tối đa 100.000VND) vào account Thể thao Fun88 của bạn trong vòng 14h.

bạn chú ý tiền hoàn trả này có hiệu lực trong vòng 5 ngày kể từ ngày cập nhật. Nên anh em cần tranh thủ dùng trước thời gian không kẻo uổng nhé.

Lưu ý:

• Chương trình chỉ áp dụng 1 lần độc nhất cho ván cược Việc đầu tiên được tiến hành trên áp dụng di động.

• ví như bạn thắng ván đầu, thua ván sau thì cũng không được tính là hợp lệ đâu nhé.

• những kết quả cược bị huy, cược xâu, cược hòa. Hoặc giả dụ vé cược của bạn có tỷ lệ cược: DEC < 1.5, MY từ 0.01 tới 0.49, HK < 0.5, INDO < -2, US < -200 cũng không được tính.

• tuy vậy tình trạng thua nửa vẫn được tính là hợp thức để nhận hoàn trả.
      Kết luận
      Đây là thời cơ tốt có 1 không hai tại Fun88 từ trước tới bây giờ để có cách nạp tiền fun88. Cược mà thua sẽ được hoàn tiền 100% thì dại gì không thử. Thắng thì quá hời. Thua cũng chẳng mất gì. Đúng nghĩa chơi cá độ không có rủi ro luôn. Anh em tranh thủ cơ hội này. Nhanh tay tải app để thực hiện đặt cược ngay nhé.

Share This Page

-->